Máy nén khí trục vít ngâm dầu KOBELCO VS132A/W-GH
❇️ Model: VS132A/W-GH
❇️ Công suất: 132KW
❇️ Loại: Ngâm dầu - Biến tần
❇️ Hãng sản xuất: KOBELCO
❇️ Giá bán: Liên Hệ
VS132A/W-GH - Máy nén khí trục vít ngâm dầu KOBELCO
⚙️ Thông số kỹ thuật
📖 Catalouge
▶️ Video
| Model | VS132A/W-GH |
| Thương hiệu | KOBELCO |
| Loại | Trục vít ngâm dầu |
| Áp suất tối đa | 1.0 Mpa |
| Lưu lượng khí | 21.4 m³/phút |
| Công suất động cơ chính | 132 kW |
| Kết nối ống | 80 A |
| Công suất quạt làm mát | 3.0 × 2 kW (0.37) |